Biệt thự TT2 Thành Phố Giao Lưu 215m² giá 77 tỷ - View vườn hoa tuyệt đẹp! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
15 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự TT2 Thành Phố Giao Lưu 215m² giá 77 tỷ - View vườn hoa tuyệt đẹp!

77 tỷ
215 m² - 358 triệu/m²

Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
215 m²

Chính chủ cần bán gấp căn biệt thự TT2 tại Thành Phố Giao Lưu, một không gian sống lý tưởng với view vườn hoa tuyệt đẹp. Căn biệt thự có diện tích 215m², mặt tiền rộng 10m, thiết kế 4 tầng hiện đại, hoàn thiện mặt ngoài, bên trong để thô và đã có hỗ trợ thang máy. Hướng Đông Nam mang lại không khí mát mẻ, trong lành cho ngôi nhà của bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 215m²
  • Bố trí: 4 tầng, mặt tiền 10m
  • Đặc điểm: Hoàn thiện mặt ngoài, bên trong để thô, hỗ trợ thang máy

Tiện ích xung quanh:

  • Gần công viên xanh với không gian thoáng đãng chỉ 2 phút đi bộ
  • Đường Phạm Văn Đồng thuận tiện di chuyển vào trung tâm thành phố
  • Hệ thống trường học, bệnh viện và chợ dân sinh xung quanh
  • Khu vực an ninh tốt, phù hợp cho gia đình sống lâu dài

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 77 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn biệt thự lý tưởng cho những gia đình muốn tìm một không gian sống thoải mái, yên tĩnh và gần gũi với thiên nhiên, phù hợp cho cả việc sinh sống và đầu tư lâu dài.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn biệt thự mơ ước này!