Biệt thự Townhouse Vinhomes Riverside 180m² giá 50 tỷ - Full nội thất sang trọng! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự Townhouse Vinhomes Riverside 180m² giá 50 tỷ - Full nội thất sang trọng!

50-59 tỷ
180 m² - 278 triệu/m²

Phường Sài Đồng, Quận Long Biên, Thành phố Hà Nội

3 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
180 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu biệt thự Townhouse đẳng cấp tại Vinhomes Riverside với giá cực ưu đãi! Chỉ 50 tỷ VND, bạn đã có thể trở thành chủ nhân của một không gian sống lý tưởng, đầy đủ tiện nghi và sang trọng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 180m²
  • Bố trí: Mặt tiền 12,5m, không gian sân vườn rộng rãi
  • Đặc điểm: Full nội thất cao cấp, có thang máy, bể cá koi, view công viên và sân chơi trường học

Tiện ích xung quanh:

  • Gần công viên hồ điều hòa, không gian xanh mát
  • Cách trường học chỉ vài bước chân, thuận tiện cho con em đi học
  • Khu vực an ninh tốt, phù hợp cho gia đình sinh sống lâu dài
  • Đi bộ tới các tiện ích dịch vụ, mua sắm, giải trí trong khu đô thị

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 50 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Biệt thự lý tưởng cho những gia đình tìm kiếm không gian sống sang trọng, yên tĩnh và gần gũi với thiên nhiên.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội này, quý khách sẽ được hỗ trợ tận tình và nhanh chóng!