Biệt thự Townhouse Tân Phú 860m² giá 64.9 tỷ - Thiết kế độc bản, nội thất gỗ cao cấp | TongkhoBDS.com

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự Townhouse Tân Phú 860m² giá 64.9 tỷ - Thiết kế độc bản, nội thất gỗ cao cấp

64.9 tỷ
860 m² - 75 triệu/m²

Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
860 m²

Chào mừng bạn đến với căn biệt thự Townhouse tuyệt đẹp tại Tân Phú, với thiết kế độc bản và vị trí vô cùng thuận lợi, chỉ mất 10 phút di chuyển đến trung tâm Quận 1!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 860m² (30m x 22m vuông vức + 200m² đất ngoài sổ)
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu
  • Đặc điểm: Kết cấu siêu kiên cố, thiết kế phong cách cổ kính giao thoa hiện đại, nội thất gỗ nguyên khối cao cấp với giá trị gần 30 tỷ.

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách đường An Dương Vương 350m, thuận tiện đi lại.
  • Cách đại lộ Võ Văn Kiệt 1km, dễ dàng di chuyển vào trung tâm thành phố.
  • Sân vườn rộng rãi và thoáng đãng, view công viên tuyệt đẹp.
  • Phòng Karaoke VIP và hầm rượu độc nhất vô nhị tại Việt Nam.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 64.9 tỷ VND (Chính chủ)

Phù hợp với ai:

Căn biệt thự này rất phù hợp với các gia đình yêu thích không gian sống sang trọng, yên tĩnh và đầy đủ tiện nghi. Đây cũng là nơi lý tưởng cho những ai mong muốn đầu tư vào bất động sản cao cấp tại vị trí đắc địa.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu biệt thự đầy phong cách này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch hẹn xem nhà!