Biệt thự Townhouse 134m² KĐT Làng Việt Kiều Châu Âu - Chỉ 40 tỷ sở hữu ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự Townhouse 134m² KĐT Làng Việt Kiều Châu Âu - Chỉ 40 tỷ sở hữu ngay!

40 tỷ
134 m² - 299 triệu/m²

Phường Mộ Lao, Quận Hà Đông, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
134 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu biệt thự tuyệt đẹp tại KĐT Làng Việt Kiều Châu Âu, Mỗ Lao, Hà Đông! Với thiết kế hiện đại và vị trí đắc địa, đây là sự lựa chọn hoàn hảo cho những ai yêu thích không gian sống tiện nghi và sang trọng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 134m²
  • Bố trí: 3 tầng, 1 tum, thiết kế hợp lý và thoáng mát
  • Đặc điểm: Nhà có 2 mặt đường thông thoáng, thuận lợi di chuyển và ánh sáng tự nhiên

Tiện ích xung quanh:

  • Gần khu trung tâm thương mại Vincom Hà Đông, thuận tiện mua sắm
  • Cách trường quốc tế Lê Quý Đôn chỉ 1 km, tiện cho con em đi học
  • Gần bệnh viện Đa khoa Hà Đông, đảm bảo an tâm về sức khỏe
  • Dễ dàng di chuyển đến các tuyến đường lớn như Nguyễn Trãi, Lê Văn Lương
  • Phục vụ đầy đủ nhu cầu sinh hoạt với nhiều quán cà phê, nhà hàng xung quanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 40 tỷ

Phù hợp với ai:

Biệt thự này rất phù hợp với các gia đình đang tìm kiếm không gian sống lý tưởng, gần gũi với thiên nhiên nhưng vẫn thuận tiện cho việc đi lại và sinh hoạt hàng ngày.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu biệt thự mơ ước này! Chuyên viên tư vấn Kim Phong luôn sẵn sàng hỗ trợ bạn.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội