Biệt thự Thủ Thiêm 5 Quận 2, 233m² - Đẳng cấp thượng lưu | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự Thủ Thiêm 5 Quận 2, 233m² - Đẳng cấp thượng lưu

68 tỷ
233 m² - 292 triệu/m²

Phường Cát Lái, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

3 ngày trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
233 m²

Sở hữu ngay siêu phẩm biệt thự tại khu Villas Thủ Thiêm 5, nơi khẳng định vị thế của gia chủ với không gian sống thượng lưu, biệt lập và đầy đủ tiện nghi đẳng cấp.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 233,7m² (Diện tích sàn sử dụng 482m²)
  • Bố trí: Kết cấu 1 hầm, 4 tầng và sân thượng, bao gồm hồ bơi riêng, hồ cá Koi và hầm rượu sang trọng.
  • Đặc điểm: Hầm để xe rộng rãi chứa được 3 xe hơi, thiết kế hiện đại, hướng Đông Bắc đón gió mát, không gian sân vườn thoáng đãng.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trong khu biệt thự khép kín Thủ Thiêm 5 với an ninh 24/7
  • Cách trường Quốc tế TAS (The American School) chỉ 5 phút di chuyển
  • Gần hệ thống cảng Cát Lái và các trục đường huyết mạch như Võ Chí Công, Mai Chí Thọ
  • Dễ dàng kết nối đến trung tâm Quận 1 và khu đô thị Thủ Thiêm chỉ trong 15 phút
  • Gần công viên trung tâm Cát Lái, không gian sống xanh mát, trong lành

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 68 tỷ

Phù hợp với ai:

Biệt thự phù hợp cho giới thượng lưu, doanh nhân thành đạt đang tìm kiếm một không gian sống đẳng cấp, biệt lập để nghỉ dưỡng hoặc làm nơi an cư lâu dài tại khu vực phía Đông thành phố.

Liên hệ:

Liên hệ ngay với chúng tôi để được tư vấn chi tiết và hỗ trợ xem nhà trực tiếp. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản giá trị tại khu vực Thủ Thiêm!