Biệt thự Thanh Xuân Valley 324m² 20 tỷ - Kinh doanh cực tốt | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự Thanh Xuân Valley 324m² 20 tỷ - Kinh doanh cực tốt

20 tỷ
324 m² - 62 triệu/m²

Xã Ngọc Thanh, Thành phố Phúc Yên, Vĩnh Phúc

10 giờ trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
324 m²

Sở hữu không gian sống đẳng cấp tại Thanh Xuân Valley với mặt tiền cực rộng, đón trọn vượng khí và tiềm năng kinh doanh lớn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:324m²
  • Bố trí:4 tầng, gồm 5 phòng ngủ và 5 phòng tắm
  • Đặc điểm:Mặt tiền 18m cực rộng, ngõ trước nhà 13m thông thoáng, hướng cửa chính Đông Nam và ban công hướng Nam cực tốt về phong thủy, đã trang bị đầy đủ nội thất cao cấp

Tiện ích xung quanh:

  • Gần khu du lịch Tam Đảo, tận hưởng không khí trong lành và sinh thái
  • Kết nối nhanh chóng đến trung tâm Thành phố Phúc Yên
  • Gần hệ thống trường học các cấp và các cơ sở y tế tại khu vực Phúc Yên
  • Giao thông thuận tiện, đường rộng 13m giúp di chuyển và đậu xe ô tô dễ dàng
  • Khu vực dân cư văn minh, an ninh đảm bảo, không gian yên bình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:20 tỷ

Phù hợp với ai:

Bất động sản này là lựa chọn hoàn hảo cho các gia đình lớn muốn tìm không gian nghỉ dưỡng xanh, hoặc các nhà đầu tư muốn khai thác kinh doanh, cho thuê mặt bằng nhờ mặt tiền rộng lý tưởng.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để được tư vấn thông tin chi tiết và xem nhà trực tiếp!