Biệt thự Tân Thới Hiệp 189m² giá 15 tỷ - Đường nhựa 8m thông thoáng | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự Tân Thới Hiệp 189m² giá 15 tỷ - Đường nhựa 8m thông thoáng

15 tỷ
189 m² - 79 triệu/m²

Tân Thới Hiệp, 12, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
189 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu biệt thự mặt tiền đường Tân Thới Hiệp 21, quận 12 - một sản phẩm bất động sản độc đáo và hiếm có trên thị trường với không gian sống lý tưởng và tiện ích xung quanh phong phú.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:189m²
  • Bố trí:1 trệt 1 lầu, bao gồm 3 phòng ngủ và 3 phòng tắm
  • Đặc điểm:Biệt thự có mặt tiền đường nhựa 8m thông thoáng, sân rộng để ô tô thoải mái với thiết kế hiện đại và không gian phòng rộng rãi, thoáng mát.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Bệnh viện quận 12, thuận tiện cho việc chăm sóc sức khỏe
  • Cách siêu thị Metro chỉ 1km, dễ dàng mua sắm hàng hóa
  • Gần các trục đường chính, thuận lợi di chuyển ra các khu vực lân cận như Gò Vấp
  • Khu dân cư văn minh, an ninh tốt, môi trường sống trong lành

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:15 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Biệt thự này là sự lựa chọn hoàn hảo cho những gia đình đang tìm kiếm không gian sống rộng rãi, thoải mái với đầy đủ tiện nghi và gần gũi với các dịch vụ thiết yếu.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn biệt thự tuyệt vời này!