Biệt thự song lập Vinhomes Thăng Long 130m² giá 29 tỷ - Đón Tết sang trọng! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự song lập Vinhomes Thăng Long 130m² giá 29 tỷ - Đón Tết sang trọng!

29 tỷ
130 m² - 223 triệu/m²

Xã An Thượng, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
130 m²

Chào đón một cuộc sống đẳng cấp tại Vinhomes Thăng Long! Căn biệt thự song lập 130m² với 4 tầng được hoàn thiện đẹp mắt, thiết kế sang trọng, sẵn sàng cho bạn và gia đình về ở ngay mà không cần sửa chữa.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 130m²
  • Bố trí: 4 tầng, thiết kế hiện đại, không gian sống thoáng đãng
  • Đặc điểm: Hoàn thiện nội thất cao cấp, an ninh 24/7, khu dân trí cao

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học quốc tế, thuận tiện cho việc học tập của con em
  • Cách trung tâm thương mại Vincom chỉ 5 phút di chuyển
  • Gần các khu vui chơi giải trí, thể thao
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển vào trung tâm Hà Nội

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 29 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn biệt thự lý tưởng cho gia đình đông thành viên, những ai yêu thích không gian sống sang trọng và tiện nghi.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn biệt thự đẳng cấp này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà.