Biệt thự song lập Vinhomes Green Paradise Cần Giờ 180m² giá 18,7 tỷ - View biển mơ ước! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự song lập Vinhomes Green Paradise Cần Giờ 180m² giá 18,7 tỷ - View biển mơ ước!

18.7 tỷ
180 m² - 104 triệu/m²

Long Hòa, Cần Giờ, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
180 m²

Khám phá không gian sống tuyệt vời bên bờ biển tại dự án Vinhomes Green Paradise, Cần Giờ - TP.HCM. Căn biệt thự song lập với diện tích 180m², xây dựng 4 tầng, hứa hẹn mang đến trải nghiệm sống đẳng cấp và thư giãn tuyệt đối.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 180m²
  • Bố trí: 1 trệt 3 lầu, thiết kế hiện đại và thông minh
  • Đặc điểm: Biệt thự song lập, view biển, ký hợp đồng trực tiếp với chủ đầu tư

Tiện ích xung quanh:

  • Gần bãi biển Cần Giờ, thuận tiện cho các hoạt động thể thao dưới nước
  • Cách trung tâm thương mại lớn chỉ 10 phút di chuyển
  • Hệ thống trường học, bệnh viện và chợ truyền thống trong bán kính 2km
  • Giao thông thuận tiện với hệ thống đường lớn kết nối với các khu vực lân cận
  • Hệ thống công viên và khu vui chơi giải trí xung quanh, lý tưởng cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 18.700 triệu VND

Phù hợp với ai:

Căn biệt thự này rất phù hợp cho các gia đình muốn tìm kiếm không gian sống gần gũi với thiên nhiên, an toàn và đầy tiện nghi. Đặc biệt là những ai yêu thích du lịch nghỉ dưỡng và muốn đầu tư vào bất động sản có tiềm năng tăng giá cao.

Liên hệ:

Hãy nhanh chân liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn biệt thự mơ ước này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam