Biệt thự song lập Vinhomes Global Gate 162m² - Vị trí đẹp hiếm có | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự song lập Vinhomes Global Gate 162m² - Vị trí đẹp hiếm có

28 tỷ
162 m² - 173 triệu/m²

Phường Hà Khẩu, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

1 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
162 m²

Cơ hội sở hữu siêu phẩm biệt thự song lập tại tiểu khu Vịnh Bình Minh 1, dự án Vinhomes Global Gate Hạ Long. Với vị trí đắc địa và tầm nhìn khoáng đạt, đây là lựa chọn hoàn hảo cho những chủ nhân thượng lưu đang tìm kiếm một không gian sống đẳng cấp hoặc kênh đầu tư sinh lời bền vững.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 162m²
  • Bố trí: Biệt thự xây dựng 3 tầng, thiết kế hiện đại, bàn giao thô hoàn thiện mặt ngoài để gia chủ thỏa sức sáng tạo không gian nội thất
  • Đặc điểm: Căn song lập dãy BM73, view trực diện vườn hoa thoáng mát, nằm trên trục đường thông ra đại lộ 60m huyết mạch

Tiện ích xung quanh:

  • Tận hưởng không gian sống trong lành, gần gũi với bãi tắm và hệ thống cảnh quan mặt nước
  • Dễ dàng kết nối với chuỗi tiện ích cao cấp của đại đô thị Vinhomes Global Gate
  • Kết nối giao thông thuận tiện tới trung tâm thành phố Hạ Long thông qua các trục đường lớn
  • Cộng đồng cư dân tinh hoa, văn minh, đảm bảo an ninh 24/7
  • Gần các khu vực dịch vụ thương mại, vui chơi giải trí hiện đại trong dự án

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 28 tỷ

Phù hợp với ai:

Sản phẩm cực kỳ phù hợp cho khách hàng mua để ở nghỉ dưỡng lâu dài, khẳng định vị thế cá nhân, hoặc nhà đầu tư thông thái muốn sở hữu bất động sản tiềm năng tại khu vực thấp tầng đẳng cấp nhất Hạ Long.

Liên hệ:

Quý khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ ngay để được hỗ trợ tham quan vị trí thực tế, cập nhật chính sách bán hàng ưu đãi nhất và thương lượng giá trực tiếp.