Biệt thự song lập Tây Hồ Tây 193.8m² 130 tỷ - Chính chủ bán | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự song lập Tây Hồ Tây 193.8m² 130 tỷ - Chính chủ bán

130 tỷ
193.8 m² - 671 triệu/m²

Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội

2 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
193.8 m²

Biệt thự song lập góc Starlake Tây Hồ Tây, full nội thất xịn, sở hữu view hồ hiếm có, cho bạn phong cách sống tinh hoa.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:193.8m²
  • Bố trí:Xây 3 tầng 1 tum, phòng khách tối ưu ánh sáng, phòng ngủ rộng rãi, sân vườn riêng
  • Đặc điểm:Vị trí kim cương gần hồ, ô tô vào nhà, chủ cần bán gấp để trả ngân hàng

Tiện ích xung quanh:

  • Công viên trung tâm Starlake và hồ điều hòa lớn, lý tưởng để đi bộ, tập thể thao
  • Clubhouse, gym và hồ bơi nội khu phục vụ nhu cầu gia đình
  • Gần trục Võ Chí Công – cầu Nhật Tân nên kết nối sân bay Nội Bài và hành lang Tây Hồ nhanh chóng
  • Bán kính 2km có các trường công lập lẫn quốc tế, tiện cho con em học hành
  • Hàng loạt nhà hàng, cafe ven hồ và phòng khám quận Tây Hồ trong vòng vài phút

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:130 tỷ

Phù hợp với ai:

Gia đình cần chốn an cư cao cấp, muốn tận hưởng view hồ Starlake và kết nối thuận tiện ra sân bay, đồng thời ưu tiên định vị chính chủ, ô tô vào nhà.

Liên hệ:

Liên hệ đội ngũ tư vấn chuyên nghiệp để nhận lịch xem nhà và hỗ trợ hồ sơ thanh toán.

Email: cskh@tongkhobds.com

Vị trí

Địa chỉ: KĐT Tây Hồ Tây - Starlake Hà Nội, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội