Biệt thự Song Lập Park Villas Ecopark 198m² - Hướng Đông Nam - 13.8 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự Song Lập Park Villas Ecopark 198m² - Hướng Đông Nam - 13.8 Tỷ

13.894 tỷ
198 m² - 70 triệu/m²

Xã Xuân Quan, Huyện Văn Giang, Tỉnh Hưng Yên

1 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
198 m²

Sở hữu ngay biệt thự song lập đẳng cấp tại Park Villas Ecopark - Nơi cuộc sống giao hòa cùng thiên nhiên trong lành và tiện ích đỉnh cao! Cơ hội vàng cho giới tinh hoa tìm kiếm không gian sống trọn vẹn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 198m²
  • Bố trí: Tổng diện tích sàn 265.49m², thiết kế biệt thự song lập sang trọng.
  • Đặc điểm: Hướng nhà Đông Nam mát mẻ, nằm tại trung tâm đảo Central Island, Ecopark, gần hồ nước và công viên nội khu tạo không gian sống thoáng đãng, môi trường trong lành.

Tiện ích xung quanh:

  • Liền kề hồ nước và công viên nội khu Central Island, Ecopark, mang đến không gian xanh mát và thư giãn.
  • Nằm trên trục đường nội khu thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến clubhouse, khu thương mại sầm uất và các tiện ích trung tâm khác của Ecopark.
  • Dễ dàng tiếp cận các trường học quốc tế, bệnh viện đa khoa Ecopark và các khu vui chơi giải trí.
  • Kết nối nhanh chóng đến các tuyến đường huyết mạch, thuận tiện di chuyển vào trung tâm Hà Nội.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 13.894 tỷ VND (Đã bao gồm VAT và Phí Bảo Trì)
  • Hỗ trợ vay vốn: Chỉ cần 4.801 tỷ VNĐ là có thể sở hữu.
  • Ưu đãi đặc biệt: Chiết khấu 1% dành cho khách hàng thân thiết.

Phù hợp với ai:

Đây là lựa chọn lý tưởng cho các gia đình yêu thích không gian sống xanh, trong lành, đề cao sự riêng tư và tiện nghi. Phù hợp với những ai mong muốn sở hữu một chốn an cư đẳng cấp tại khu đô thị Ecopark danh tiếng, nơi có thể tận hưởng trọn vẹn hệ sinh thái tiện ích hoàn hảo.