Biệt thự song lập Ngọc Trai 3 Vinhomes Ocean Park 2 160m² giá 34 tỷ - Vị trí sát mặt nước! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự song lập Ngọc Trai 3 Vinhomes Ocean Park 2 160m² giá 34 tỷ - Vị trí sát mặt nước!

34 tỷ
160 m² - 213 triệu/m²

Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

7 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
160 m²

Bạn đang tìm kiếm một không gian sống đẳng cấp và yên bình? Căn biệt thự song lập tại khu Ngọc Trai 3, Vinhomes Ocean Park 2 chính là lựa chọn hoàn hảo cho bạn và gia đình!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 160m²
  • Bố trí: 5 tầng (4 tầng nổi + 1 tum), quỹ căn tự xây với hiện trạng đất trống, khách hàng có thể xây thêm hầm theo nhu cầu.
  • Đặc điểm: Đường trước nhà rộng 17m, vỉa hè thoáng đãng, khu biệt lập khép kín an toàn 24/7, không cho thuê hay kinh doanh.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Vincom Mega Mall, thuận tiện cho việc mua sắm và giải trí.
  • Chỉ một bước chân đến biển hồ nước mặn, mang lại không gian thư giãn tuyệt vời.
  • Cận kề trường học Vinschool, đáp ứng nhu cầu giáo dục tốt nhất cho con em.
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận.
  • Cộng đồng cư dân văn minh, thân thiện, tạo nên một không gian sống lý tưởng.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 34 tỷ (thương lượng cho khách hàng thiện chí).

Phù hợp với ai:

Căn biệt thự lý tưởng cho gia đình tìm kiếm một nơi ở sang trọng, an toàn và gần gũi với thiên nhiên, đồng thời là cơ hội đầu tư sinh lời trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn biệt thự tuyệt đẹp này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà.