Biệt thự song lập Monaco Thượng Lý 234m² giá 27.5 tỷ - Thiết kế đẳng cấp, không gian yên tĩnh! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự song lập Monaco Thượng Lý 234m² giá 27.5 tỷ - Thiết kế đẳng cấp, không gian yên tĩnh!

27.5 tỷ
234 m² - 118 triệu/m²

Phường Thượng Lý, Quận Hồng Bàng, Hải Phòng

5 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
234 m²

Chào mừng bạn đến với biệt thự song lập Monaco, một nơi lý tưởng cho không gian sống sang trọng và yên tĩnh ngay giữa lòng thành phố Hải Phòng!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 234m²
  • Bố trí: Xây dựng 4 tầng, thô
  • Đặc điểm: Hướng Đông Nam, không gian thoáng mát, riêng tư và sang trọng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần công viên Vinhomes, thuận tiện cho việc thư giãn và tập thể dục
  • Hệ thống an ninh 24/7 đảm bảo an toàn tuyệt đối cho cư dân
  • Cách trung tâm thành phố chỉ vài phút di chuyển, thuận lợi cho công việc và giải trí
  • Gần các trường học chất lượng, phù hợp cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Khu vực có nhiều tiện ích như siêu thị, nhà hàng và dịch vụ chăm sóc sức khỏe

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 27.5 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Biệt thự này rất phù hợp cho những ai yêu thích không gian sống đẳng cấp, riêng tư và gần gũi với thiên nhiên, đặc biệt là các gia đình trẻ đang tìm kiếm một tổ ấm lý tưởng.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu biệt thự sang trọng này!