Biệt thự song lập Marina Ecopark 207m² giá 38.5 tỷ - Cơ hội đầu tư hiếm có! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự song lập Marina Ecopark 207m² giá 38.5 tỷ - Cơ hội đầu tư hiếm có!

38.5 tỷ
207 m² - 186 triệu/m²

Xã Xuân Quan, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

5 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
207 m²

Khám phá cơ hội sở hữu biệt thự song lập tại Marina Ecopark – nơi mang đến không gian sống đẳng cấp và môi trường sống trong lành, phù hợp cho những gia đình yêu thích sự riêng tư và phong cách sống thượng lưu.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 207 m²
  • Bố trí: Diện tích xây dựng 97,5 m², diện tích sàn sử dụng 310 m²
  • Đặc điểm: Bàn giao thô nguyên bản, không giới hạn ý tưởng thiết kế, sổ đỏ sẵn sàng giao dịch

Tiện ích xung quanh:

  • Gần hồ và công viên, tạo không gian sống thoáng đãng và mát mẻ quanh năm.
  • Cộng đồng cư dân tri thức, văn minh, phù hợp với những người yêu thích sự an yên và riêng tư.
  • Hệ thống tiện ích nội khu hoàn thiện, bao gồm nhà hàng, cửa hàng tiện lợi, và khu vui chơi giải trí.
  • Chỉ mất vài phút di chuyển đến trung tâm thương mại và các tiện ích khác trong khu vực.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 38.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn biệt thự này lý tưởng cho những chủ nhân xứng tầm, yêu thích sự sáng tạo và mong muốn xây dựng tổ ấm theo phong cách cá nhân, đồng thời tận hưởng cuộc sống đẳng cấp tại Marina Ecopark.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn biệt thự siêu hiếm này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam