Biệt thự Song Lập Góc Hoàng Gia 240m² Vinhomes Royal Island, Hải Phòng | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự Song Lập Góc Hoàng Gia 240m² Vinhomes Royal Island, Hải Phòng

20.171 tỷ
240 m² - 84 triệu/m²

Xã Trung Hà, Thành phố Thuỷ Nguyên, Thành phố Hải Phòng

1 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
240 m²

Khám phá tuyệt tác kiến trúc và cuộc sống thượng lưu tại Vinhomes Royal Island với căn biệt thự Song Lập Góc Hoàng Gia - biểu tượng của sự đẳng cấp và thịnh vượng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 240.6m²
  • Bố trí: Biệt thự 4 tầng, thiết kế sang trọng, tối ưu không gian sống.
  • Đặc điểm: Căn góc độc đáo, hướng Tây Bắc - Đông Bắc đón gió và ánh sáng tự nhiên, tọa lạc gần bể bơi pha lê đẳng cấp nhất Vịnh Bắc Bộ. Nội thất dát vàng tinh xảo, thể hiện gu thẩm mỹ tinh tế của chủ nhân.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trong quần thể Vinhomes Royal Island với hệ thống tiện ích 5 sao: sân golf, bến du thuyền, công viên, trường học Vinschool, bệnh viện Vinmec.
  • Gần các điểm vui chơi giải trí và thể thao đẳng cấp như sân tennis, bể bơi.
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực trung tâm thành phố Hải Phòng.
  • Khu vực an ninh, yên tĩnh, đảm bảo cuộc sống riêng tư và an lành.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: Từ 20.171 tỷ (đã bao gồm chiết khấu và quà tặng hấp dẫn). Giá niêm yết: 28.546 tỷ.
  • Ưu đãi đặc biệt: Chiết khấu 17% trừ thẳng vào giá, quà tặng nội thất 7.5%, hỗ trợ vay 18 tháng với lãi suất ưu đãi, hỗ trợ lãi suất 24 tháng.

Phù hợp với ai:

Căn biệt thự này là lựa chọn hoàn hảo cho các gia đình thượng lưu, doanh nhân thành đạt mong muốn sở hữu một không gian sống đẳng cấp, tiện nghi và thể hiện vị thế của mình tại thành phố Hải Phòng.

Liên hệ:

Sở hữu ngay biệt thự Hoàng Gia với những ưu đãi tốt nhất. Liên hệ để nhận tư vấn chi tiết và tham quan thực tế.