Biệt thự song lập Ecopark 289m² giá 42.5 tỷ - Nhà thô 3 tầng, mặt tiền 11m! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự song lập Ecopark 289m² giá 42.5 tỷ - Nhà thô 3 tầng, mặt tiền 11m!

42.5 tỷ
289 m² - 147 triệu/m²

Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

7 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
289 m²

Chính chủ cần bán gấp biệt thự song lập tại khu Spring Valley Ecopark, một trong những dự án đẳng cấp tại Hưng Yên. Với diện tích tổng thể lên đến 289m², căn biệt thự này sở hữu mặt tiền rộng 11m và không gian vườn rộng rãi 200m², rất phù hợp cho những ai yêu thích sự thoáng đãng và gần gũi với thiên nhiên.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 289m²
  • Bố trí: Xây dựng 3 tầng, diện tích xây dựng 108m², tổng diện tích sàn 298m²
  • Đặc điểm: Nhà thô, mặt tiền 11m, vườn rộng 200m²

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học quốc tế, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách trung tâm thương mại Ecopark chỉ 5 phút đi xe
  • Khu vực có nhiều dịch vụ tiện ích như spa, gym, và nhà hàng cao cấp
  • Dễ dàng di chuyển đến trung tâm Hà Nội qua các tuyến đường lớn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 42.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn biệt thự này rất phù hợp cho các gia đình muốn tìm kiếm không gian sống sang trọng và yên bình, gần gũi với thiên nhiên, đồng thời tận hưởng đầy đủ các dịch vụ tiện ích hiện đại.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn biệt thự lý tưởng này!