Biệt thự Song Lập Đông Nam Xuân Đỉnh 152m² giá 60 tỷ - Đầu tư sinh lời cao! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự Song Lập Đông Nam Xuân Đỉnh 152m² giá 60 tỷ - Đầu tư sinh lời cao!

60 tỷ
152 m² - 395 triệu/m²

Phường Xuân Đỉnh, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
152 m²

Khám phá cơ hội đầu tư tuyệt vời với biệt thự Song Lập tọa lạc tại phường Xuân Đỉnh, quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội. Với diện tích 152m², căn biệt thự này mang đến không gian sống lý tưởng và nhiều tiềm năng phát triển cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 152m²
  • Bố trí: Diện tích rộng rãi, thiết kế hiện đại, không gian thoáng đãng
  • Đặc điểm: Biệt thự thô, chính chủ, hướng Đông, thuận tiện cho việc xây dựng theo ý thích của bạn

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học quốc tế và các trường THCS, THPT tại khu vực
  • Cách chợ Xuân Đỉnh khoảng 500m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Giao thông thuận lợi với hệ thống đường lớn, dễ dàng di chuyển về trung tâm Hà Nội
  • Gần các khu vực vui chơi giải trí, công viên cây xanh, phù hợp cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Tiềm năng tăng giá cao nhờ sự phát triển hạ tầng khu vực

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 60 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn biệt thự này rất phù hợp cho những gia đình ưa thích không gian sống yên bình, hoặc những nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội sinh lời trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn biệt thự tuyệt đẹp này, liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam