Biệt thự sang trọng mặt tiền đẹp tại Quận 2 - 150m² giá 51.8 tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự sang trọng mặt tiền đẹp tại Quận 2 - 150m² giá 51.8 tỷ

51.8 tỷ
150 m² - 345 triệu/m²

Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Phòng ngủ
6 Phòng
Phòng tắm
5 Phòng
Diện tích
150 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu biệt thự sang trọng mặt tiền đẹp tại phường An Phú, Quận 2, TP Hồ Chí Minh. Đây là một sản phẩm bất động sản lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống vừa tiện nghi vừa có thể khai thác kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 150m² (7,5m x 20m)
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng với 6 phòng ngủ và 5 phòng tắm, bếp riêng và gara ô tô
  • Đặc điểm: Hướng Đông Nam, mặt tiền đường 18m, thiết kế hiện đại và sang trọng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần đường Song Hành Xa Lộ Hà Nội, thuận tiện di chuyển vào trung tâm thành phố và các khu vực lân cận
  • Cách các trường học quốc tế và bệnh viện lớn chỉ vài phút đi xe
  • Nằm trong khu vực phát triển, nhiều dịch vụ tiện ích như siêu thị, chợ, nhà hàng, quán cà phê
  • Thích hợp cho việc cho thuê căn hộ dịch vụ cao cấp, đảm bảo nguồn thu ổn định

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 51.8 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Biệt thự này rất phù hợp cho gia đình lớn, nhà đầu tư bất động sản hoặc những ai muốn kết hợp giữa sống và kinh doanh trong cùng một không gian.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay hôm nay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu biệt thự sang trọng này - uy tín tạo nên giá trị!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam