Biệt thự sang trọng Đảo Xanh 850m² giá 130 tỷ - Sẵn sàng giao dịch! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự sang trọng Đảo Xanh 850m² giá 130 tỷ - Sẵn sàng giao dịch!

130 tỷ
850 m² - 153 triệu/m²

Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

6 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Phòng ngủ
4 Phòng
Diện tích
850 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu biệt thự tuyệt đẹp tại Đảo Xanh, khu vực nhà giàu ven sông Hàn, Hải Châu, Đà Nẵng. Đây là một lựa chọn hoàn hảo cho những ai yêu thích không gian sống sang trọng và yên tĩnh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 850m²
  • Bố trí: Biệt thự 3 tầng, thiết kế kiểu Pháp sang trọng, bao gồm 4 phòng ngủ rộng rãi
  • Đặc điểm: Sân vườn xanh mát, hồ cá koi, và gara ô tô. Không gian thoáng đãng, yên tĩnh, khu dân trí cao.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách sông Hàn chỉ 100m, thuận tiện cho các hoạt động thể thao nước và thư giãn.
  • Gần các trung tâm thương mại lớn, nhà hàng và quán cà phê, đáp ứng nhu cầu sinh hoạt hàng ngày.
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các điểm du lịch nổi tiếng của Đà Nẵng.
  • Khu vực an ninh, dân trí cao, lý tưởng cho cuộc sống gia đình.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 130 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Bất động sản này rất phù hợp cho những gia đình có nhu cầu sống trong môi trường cao cấp, yên tĩnh, hoặc cho những nhà đầu tư tìm kiếm một sản phẩm bất động sản giá trị tại khu vực phát triển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu biệt thự đẳng cấp này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà.