Biệt thự sang trọng Đà Nẵng 237.3m² giá 40.5 tỷ - Vị trí kim cương Phan Châu Trinh! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự sang trọng Đà Nẵng 237.3m² giá 40.5 tỷ - Vị trí kim cương Phan Châu Trinh!

40.5 tỷ
237 m² - 171 triệu/m²

Quận Hải Châu, Đà Nẵng

5 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Phòng ngủ
5 Phòng
Phòng tắm
5 Phòng
Diện tích
237 m²

Khám phá ngay biệt thự sang trọng tại đường Phan Châu Trinh, Đà Nẵng - một cơ hội hiếm có cho những ai tìm kiếm không gian sống đẳng cấp!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 237.3m²
  • Bố trí: 3 tầng – tổng diện tích sàn 433.6m²
  • Đặc điểm: Mặt tiền 11.96m, 5 phòng ngủ, 5 WC, phòng khách và bếp rộng rãi, thiết kế thoáng đãng tràn ngập ánh sáng tự nhiên.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trung tâm thương mại lớn, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Chỉ cách trường học các cấp và bệnh viện trong vòng 1km
  • Khu vực dân cư cao cấp, an ninh tốt, yên tĩnh
  • Dễ dàng kết nối với các trục đường chính, thuận lợi cho việc đi lại

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 40.5 tỷ VND (thương lượng nhẹ)

Phù hợp với ai:

Biệt thự lý tưởng cho các gia đình tìm kiếm không gian sống sang trọng và tiện nghi, hoặc cho những ai muốn đầu tư vào bất động sản cao cấp tại Đà Nẵng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu biệt thự này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin và đặt lịch xem nhà!