Biệt thự sân vườn Vũng Tàu 179.6m² giá 17.9 tỷ - Vị trí đắc địa gần biển! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự sân vườn Vũng Tàu 179.6m² giá 17.9 tỷ - Vị trí đắc địa gần biển!

17.9 tỷ
179 m² - 100 triệu/m²

Phường 2, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa - Vũng Tàu

4 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
179 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu biệt thự sân vườn tuyệt đẹp tại Vũng Tàu, nơi bạn có thể tận hưởng không gian sống lý tưởng giữa thiên nhiên và tiện ích đô thị.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 179.6m² (ngang 10.6m, chiều sâu 17m), đất thổ cư 100%
  • Bố trí: Biệt thự sân vườn thiết kế hiện đại, lý tưởng để ở hoặc phát triển kinh doanh homestay
  • Đặc điểm: Hẻm lớn 2 ô tô tránh nhau, an ninh tốt, chỗ đậu xe ô tô thoải mái

Tiện ích xung quanh:

  • Cách mặt tiền đường Phan Chu Trinh chỉ 30m
  • Gần công viên chỉ 50m, lý tưởng cho các hoạt động thể thao và giải trí
  • Chỉ cách bãi biển khoảng 300m, dễ dàng di chuyển chỉ trong vài phút đi bộ
  • Khu vực an ninh, yên tĩnh, thích hợp cho gia đình và nghỉ dưỡng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 17.9 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn biệt thự này phù hợp với các gia đình tìm kiếm không gian sống yên tĩnh, cũng như các nhà đầu tư muốn phát triển mô hình homestay tại thành phố du lịch Vũng Tàu.

Liên hệ:

Hãy nhanh chóng liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn biệt thự mơ ước này! Chúng tôi luôn sẵn lòng hỗ trợ bạn xem nhà và giải đáp mọi thắc mắc.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội