Biệt thự sân vườn Tây Hồ - Xuân Đỉnh 105m² giá 25,8 tỷ - Thiết kế hiện đại, thang máy | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự sân vườn Tây Hồ - Xuân Đỉnh 105m² giá 25,8 tỷ - Thiết kế hiện đại, thang máy

25.8 tỷ
105 m² - 246 triệu/m²

Xuân Đỉnh, Tây Hồ, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
105 m²

Khám phá không gian sống đẳng cấp tại biệt thự sân vườn Tây Hồ với diện tích 105m². Đây là một căn nhà lô góc 6 tầng thiết kế hiện đại, trang bị thang máy và gara ô tô, phù hợp cho gia đình yêu thích sự tiện nghi và gần gũi với thiên nhiên.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:105m²
  • Bố trí:6 tầng, lô góc, có thang máy
  • Đặc điểm:Nhà đẹp, chính chủ, sổ đỏ, gara ô tô, mặt ngõ thông, ô tô tránh nhau thoải mái

Tiện ích xung quanh:

  • Gần công viên Hòa Bình, không gian xanh lý tưởng cho gia đình
  • Cách Ngoại giao đoàn chỉ vài phút đi bộ, thuận tiện cho việc làm ăn và sinh hoạt
  • Gần trung tâm thương mại và các dịch vụ tiện ích như nhà hàng, quán cà phê
  • Đường đi lại thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:25,8 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn biệt thự lý tưởng cho gia đình đông thành viên, người thích không gian sống yên tĩnh và gần gũi với thiên nhiên, cũng như những ai đang tìm kiếm một nơi để đầu tư lâu dài tại khu vực Tây Hồ.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn biệt thự mơ ước này!