Biệt thự sân vườn Tân Hoà Đông 298m² giá 41 tỷ - Đầu tư sinh lời tại Bình Tân! | TongkhoBDS.com

Property main image
11 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự sân vườn Tân Hoà Đông 298m² giá 41 tỷ - Đầu tư sinh lời tại Bình Tân!

41 tỷ
298 m² - 138 triệu/m²

Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Phòng ngủ
7 Phòng
Diện tích
298 m²

Khám phá cơ hội đầu tư hấp dẫn với biệt thự sân vườn tọa lạc tại mặt tiền đường Tân Hoà Đông, quận Bình Tân. Với vị trí đắc địa, bất động sản này không chỉ thích hợp để ở mà còn mở ra nhiều cơ hội kinh doanh đa ngành nghề.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 298m² (ngang 8,5m dài 35m)
  • Bố trí: Kết cấu 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu mái che với 7 phòng ngủ có thể cải tạo thành 14-15 phòng.
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường Tân Hoà Đông, gần Hương Lộ 2 và Ngã Tư Bốn Xã, thuận tiện cho việc xây dựng cao ốc văn phòng hoặc căn hộ dịch vụ cao cấp.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Tân Hoà Đông, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Các trường học trong khu vực như Trường Tiểu học Tân Hoà Đông, dễ dàng đưa đón con em đi học.
  • Gần các trung tâm thương mại lớn, đáp ứng nhu cầu mua sắm và giải trí.
  • Hệ thống giao thông thuận lợi với đường nhựa 8m có vỉa hè, tương lai mở rộng thành đường 30m.
  • Gần các trạm xe buýt và ngã tư lớn, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 41 tỷ VND (thương lượng chính chủ)

Phù hợp với ai:

Biệt thự này phù hợp cho các gia đình lớn hoặc những ai đang tìm kiếm một bất động sản đa năng để ở và kinh doanh, đảm bảo sinh lời lâu dài.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem nhà.