Biệt thự sân vườn Phú Nhuận 165m² giá 36.7 tỷ - Thiết kế hiện đại, sang trọng! | TongkhoBDS.com

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự sân vườn Phú Nhuận 165m² giá 36.7 tỷ - Thiết kế hiện đại, sang trọng!

36.7 tỷ
165 m² - 222 triệu/m²

Phường 14 (cũ), Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Phòng ngủ
5 Phòng
Phòng tắm
6 Phòng
Diện tích
165 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu biệt thự sân vườn tuyệt đẹp tại Phú Nhuận! Với diện tích 165m², căn nhà 4 tầng này không chỉ mang đến không gian sống thoải mái mà còn đầy đủ tiện nghi cho cả gia đình.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:165m²
  • Bố trí:5 phòng ngủ, 6 phòng tắm, phòng khách, phòng ăn, phòng Spa xông hơi, phòng Karaoke, phòng thờ, phòng tập Gym
  • Đặc điểm:Kết cấu 1 trệt, 3 lầu, sân thượng, thang máy hiện đại, thang bộ gỗ cao cấp, 2 giếng trời thông thoáng, gara xe hơi và xe máy.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường tiểu học và trung học phổ thông, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Phú Nhuận chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần bệnh viện và phòng khám, đảm bảo sức khỏe cho cả gia đình
  • Chỉ mất 10 phút di chuyển đến sân bay Tân Sơn Nhất
  • Hệ thống giao thông thuận lợi với các tuyến xe buýt và Metro gần đó

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:36.7 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Bất động sản này rất phù hợp cho gia đình đông người, những ai yêu thích không gian sống hiện đại, tiện nghi và gần gũi với thiên nhiên. Ngoài ra, đây cũng là lựa chọn đầu tư hấp dẫn cho các nhà đầu tư bất động sản.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn biệt thự đẳng cấp này!