Biệt thự sân vườn Ngọc Thụy 126m² giá 12.55 tỷ - Ô tô vào tận nơi! | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự sân vườn Ngọc Thụy 126m² giá 12.55 tỷ - Ô tô vào tận nơi!

12.55 tỷ
126 m² - 100 triệu/m²

Phường Ngọc Thụy, Quận Long Biên, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
126 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu biệt thự sân vườn tuyệt đẹp ở đầu phố Ngọc Thụy, Long Biên! Với vị trí đắc địa, ngõ ô tô thông bàn cờ, bạn sẽ tận hưởng cuộc sống tiện nghi ngay giữa lòng thành phố.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 126m²
  • Bố trí: 3 tầng, 6 mặt tiền
  • Đặc điểm: Biệt thự sân vườn, không gian thoáng đãng, phù hợp cho gia đình sinh sống và nghỉ dưỡng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường mầm non và tiểu học Ngọc Thụy, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Ngọc Thụy chỉ 500m, thuận lợi cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần bệnh viện Đa khoa Đức Giang, đảm bảo an toàn sức khỏe cho cả gia đình
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các quận trung tâm

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 12.55 tỷ VND (có thương lượng sâu)

Phù hợp với ai:

Biệt thự này lý tưởng cho các gia đình đang tìm kiếm không gian sống rộng rãi, an ninh và gần gũi với thiên nhiên.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để được biết thêm thông tin và đặt lịch xem nhà!