Biệt thự sân vườn mặt tiền đường Lê Thị Chợ, Q.7, 684m² - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự sân vườn mặt tiền đường Lê Thị Chợ, Q.7, 684m² - Đầu tư sinh lời ngay!

75 tỷ
684 m² - 110 triệu/m²

Phú Thuận, 7, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
7 Phòng
Diện tích
684 m²

Khám phá cơ hội sở hữu biệt thự sân vườn mặt tiền đường Lê Thị Chợ, quận 7, nơi lý tưởng cho cuộc sống an lành và đẳng cấp. Với diện tích rộng lớn lên đến 684m², bất động sản này không chỉ mang lại không gian sống thoải mái mà còn là một lựa chọn đầu tư tiềm năng cho tương lai.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 684m² (18 x 38m)
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu, 7 phòng ngủ
  • Đặc điểm: Mặt tiền rộng, có lề đường thoáng mát, thích hợp để ở hoặc kinh doanh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần ngã tư Huỳnh Tấn Phát, thuận tiện di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Chỉ cách trung tâm quận 7 khoảng 5 phút lái xe
  • Khu vực an ninh, yên tĩnh, lý tưởng cho gia đình
  • Tiếp giáp với nhiều tiện ích như trường học, bệnh viện, chợ và trung tâm thương mại

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 75 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Biệt thự này rất phù hợp với các gia đình lớn cần không gian sống rộng rãi, hoặc các nhà đầu tư đang tìm kiếm bất động sản có giá trị gia tăng trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu biệt thự tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn và xem nhà.

Email: cskh@tongkhobds.com

Vị trí