Biệt thự Rio Vista Quận 9 154m² giá 16.5 tỷ - View sông tuyệt đẹp! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự Rio Vista Quận 9 154m² giá 16.5 tỷ - View sông tuyệt đẹp!

16.5 tỷ
154 m² - 107 triệu/m²

Phước Long B, 9 (cũ), Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
154 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu biệt thự đẳng cấp tại dự án Rio Vista, Quận 9, Hồ Chí Minh! Đây là không gian sống lý tưởng cho gia đình bạn với không khí trong lành và cảnh quan tuyệt đẹp. Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 154 m²
  • Bố trí: Nhà một trệt 2 lầu, thiết kế hiện đại với không gian thoáng đãng
  • Đặc điểm: Biệt thự có view nhìn ra sông và công viên, nằm trên đường chính rộng 20m, thuận tiện cho việc di chuyển

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học Quốc tế Mỹ, thuận lợi cho việc học tập của con em
  • Cách trung tâm thương mại Vincom Mega Mall 1.5km, thuận tiện cho mua sắm
  • Hệ thống giao thông hoàn thiện, dễ dàng di chuyển tới các khu vực lân cận
  • Gần các dịch vụ tiện ích như bệnh viện, ngân hàng và công viên giải trí

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 16.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Biệt thự này là lựa chọn hoàn hảo cho gia đình đang tìm kiếm không gian sống yên tĩnh, gần gũi với thiên nhiên nhưng vẫn đầy đủ tiện nghi hiện đại.

Liên hệ:

Hãy nhanh chóng liên hệ để được tư vấn và tham quan bất động sản này ngay hôm nay!