Biệt thự Rạch Dừa, TP. Vũng Tàu 180m² giá 9.3 tỷ - Thiết kế hiện đại, đầy đủ nội thất! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự Rạch Dừa, TP. Vũng Tàu 180m² giá 9.3 tỷ - Thiết kế hiện đại, đầy đủ nội thất!

9.3 tỷ
180 m² - 52 triệu/m²

Rạch Dừa, Vũng Tàu, Bà Rịa - Vũng Tàu

6 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Phòng ngủ
5 Phòng
Phòng tắm
5 Phòng
Diện tích
180 m²

Khám phá không gian sống lý tưởng với biệt thự sang trọng tại Phường Rạch Dừa, TP. Vũng Tàu. Nơi đây không chỉ là chốn an cư lý tưởng mà còn là một tác phẩm nghệ thuật kiến trúc với nhiều tiện ích hiện đại.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 180m² (10 × 18m) – thổ cư 102, diện tích thực 210m² nở hậu
  • Bố trí: Biệt thự 1 trệt 2 lầu – 5 phòng ngủ, 5 WC, gara ô tô
  • Đặc điểm: Cửa & cầu thang gỗ Căm Xe, nhà đẹp, sàn rộng trên 300m²

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường THCS Rạch Dừa, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách siêu thị Co.opmart Vũng Tàu chỉ 1km, thuận tiện mua sắm
  • Dễ dàng di chuyển đến bãi biển Vũng Tàu chỉ trong 10 phút
  • Gần bệnh viện Lê Lợi, đảm bảo sức khỏe cho cả gia đình
  • Hệ thống giao thông thuận lợi với nhiều tuyến xe buýt và gần ga Metro tương lai

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.3 tỷ VND (Thương lượng trực tiếp với chủ)

Phù hợp với ai:

Biệt thự này phù hợp với gia đình lớn hoặc những ai yêu thích không gian sống rộng rãi, hiện đại và gần gũi với thiên nhiên. Đây cũng là sự lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm cơ hội đầu tư bất động sản tại khu vực phát triển của Vũng Tàu.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu biệt thự mơ ước này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.