Biệt thự Phương Viên Hoài Đức 317m² giá 45.389 tỷ - Căn góc hiếm có, sẵn sổ đỏ! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự Phương Viên Hoài Đức 317m² giá 45.389 tỷ - Căn góc hiếm có, sẵn sổ đỏ!

45.389 tỷ
317 m² - 143 triệu/m²

Xã An Khánh, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
317 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu biệt thự đẳng cấp tại khu vực Phương Viên, nằm trong quần thể khu đô thị Bắc An Khánh. Đây là một trong những căn góc hiếm hoi được chào bán với giá hấp dẫn!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 317m²
  • Bố trí: Căn góc ngã tư rộng rãi, lý tưởng cho việc xây dựng nhà vườn hoặc villa nghỉ dưỡng.
  • Đặc điểm: Hướng Đông tứ trạch, view thoáng, đón gió mát quanh năm. Hiện trạng nhà thô, cho phép chủ mới tự hoàn thiện theo sở thích.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách sân golf chỉ vài phút đi bộ, thuận tiện cho việc thư giãn và giải trí.
  • Khu dân cư cao cấp, an ninh 24/7, đảm bảo an toàn cho cư dân.
  • Liền kề với các khối chung cư cao tầng, tạo không gian sống hiện đại và tiện lợi.
  • Gần các tuyến đường lớn, dễ dàng di chuyển vào trung tâm Hà Nội.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 45.389 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn biệt thự này rất phù hợp cho những gia đình tìm kiếm không gian sống yên tĩnh, thoáng đãng hoặc các nhà đầu tư đang tìm kiếm cơ hội sinh lời trong khu vực phát triển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội vàng này! Liên hệ ngay để xem nhà trực tiếp và chốt giá tốt nhất từ chính chủ!