Biệt thự Phú Nhuận 97.65m² giá 21.9 tỷ - Không gian yên tĩnh, thiết kế hiện đại! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự Phú Nhuận 97.65m² giá 21.9 tỷ - Không gian yên tĩnh, thiết kế hiện đại!

21.9 tỷ
97.65 m² - 224 triệu/m²

Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
97.65 m²

Chào mừng bạn đến với căn biệt thự tuyệt đẹp tại Phú Nhuận, nơi kết hợp hoàn hảo giữa không gian sống yên tĩnh và thiết kế hiện đại. Với diện tích 97.65m², căn biệt thự 5 tầng này được kiến trúc sư thiết kế tinh tế, mang đến cho bạn một nơi an cư lý tưởng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 97.65m²
  • Bố trí: Biệt thự 5 tầng với không gian rộng rãi, thoáng đãng
  • Đặc điểm: Thiết kế hiện đại, không gian sống yên tĩnh, phù hợp cho gia đình

Tiện ích xung quanh:

  • Gần công viên Phú Nhuận, lý tưởng cho những buổi dạo bộ
  • Cách chợ Phú Nhuận chỉ 500m, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần các trường học cấp 1, cấp 2, rất thuận lợi cho con em đi học
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố
  • Gần bệnh viện Phú Nhuận, đảm bảo an toàn sức khỏe cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 21.9 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn biệt thự lý tưởng cho gia đình đang tìm kiếm một không gian sống yên bình, gần gũi với thiên nhiên nhưng vẫn đầy đủ tiện nghi.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn biệt thự đẹp này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!