Biệt thự phố Tân Thới Nhất, Quận 12, 180m² giá 16.5 tỷ - Thiết kế hiện đại, nội thất cao cấp! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự phố Tân Thới Nhất, Quận 12, 180m² giá 16.5 tỷ - Thiết kế hiện đại, nội thất cao cấp!

16.5 tỷ
180 m² - 92 triệu/m²

12, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
180 m²

Chào mừng bạn đến với căn biệt thự phố tuyệt đẹp tại Mặt Tiền Đường Tân Thới Nhất, Quận 12. Đây là cơ hội hiếm có để sở hữu một tổ ấm lý tưởng với thiết kế hiện đại, không gian sống thoáng đãng và nội thất cao cấp.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 180m² (7,1m nở hậu 9m x 26m)
  • Bố trí: 1 Trệt 1 Lầu, 3 Phòng Ngủ, 3WC, 1 Phòng Làm Việc, 1 Phòng Thờ, 1 Sân Vườn
  • Đặc điểm: Nhà xây mới 100%, thiết kế không gian mở, thông thoáng, đầy nắng và gió, hoàn thiện tỉ mỉ

Tiện ích xung quanh:

  • Cách đường Trường Chinh chỉ 100m, thuận tiện di chuyển về trung tâm thành phố
  • Khu vực sầm uất, gần các cửa hàng, dịch vụ, và tiện ích kinh doanh
  • Gần công viên Thuận Kiều, không gian xanh lý tưởng cho gia đình
  • Chỉ 7km về sân bay, thuận lợi cho việc đi lại
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, kết nối nhanh chóng với các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 16.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn biệt thự này rất phù hợp cho những gia đình tìm kiếm không gian sống thoải mái, yên bình, nhưng vẫn đảm bảo đầy đủ tiện nghi và gần gũi với các tiện ích đô thị. Cũng rất lý tưởng cho những ai yêu thích cuộc sống thư giãn, nghỉ dưỡng sau những giờ làm việc căng thẳng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn biệt thự mơ ước này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.