Biệt thự phố Phường 5 Quận 8 69.2m² giá 12.5 tỷ - Tặng toàn bộ nội thất cao cấp! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự phố Phường 5 Quận 8 69.2m² giá 12.5 tỷ - Tặng toàn bộ nội thất cao cấp!

12.5 tỷ
69.2 m² - 181 triệu/m²

05, 8, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Phòng ngủ
5 Phòng
Phòng tắm
5 Phòng
Diện tích
69.2 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu biệt thự phố tuyệt đẹp tại Phường 5, Quận 8. Đây là một sản phẩm bất động sản hiếm có, với thiết kế sang trọng và tiện nghi hiện đại, sẵn sàng để bạn và gia đình chuyển vào ở ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 69.2m²
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng, bao gồm 5 phòng ngủ và 5 phòng vệ sinh, phòng khách rộng rãi, bếp hiện đại.
  • Đặc điểm: Ngang 5m2, nở hậu 5m6, phù hợp với nhu cầu sinh hoạt của gia đình lớn.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần khu hành chính trung tâm Quận 8, chỉ trong bán kính 100m.
  • Chỉ mất vài phút đi bộ đến siêu thị và các cửa hàng tiện lợi.
  • Gần trường học, bệnh viện và các dịch vụ công cộng khác, thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày.
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 12.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Biệt thự phố này rất phù hợp cho những gia đình lớn hoặc các nhà đầu tư bất động sản muốn tìm kiếm một tài sản giá trị với đầy đủ tiện nghi.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu biệt thự phố này! Hãy gọi ngay để được tư vấn và xem nhà!