Biệt thự phố cổ Hoàn Kiếm 150m² giá 70 tỷ - Gara ô tô, 2 mặt tiền, văn phòng lý tưởng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự phố cổ Hoàn Kiếm 150m² giá 70 tỷ - Gara ô tô, 2 mặt tiền, văn phòng lý tưởng!

70 tỷ
150 m² - 467 triệu/m²

Trần Hưng Đạo, Hoàn Kiếm, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
150 m²

Khám phá cơ hội sở hữu biệt thự sang trọng tại phố cổ Hoàn Kiếm, nơi mà nét đẹp cổ kính hòa quyện cùng sự tiện nghi hiện đại. Biệt thự có vị trí đắc địa, chỉ 50m đến mặt phố, giao thông thuận tiện với ô tô tránh nhau.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 150m²
  • Bố trí: 3 tầng xây thô, mặt tiền 6m, căn góc 2 mặt tiền, có vỉa hè và 3 mặt thoáng với tiểu cảnh đẹp mắt.
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, phù hợp vừa ở vừa làm văn phòng, thiết kế hiện đại và tiện nghi.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần hồ Hoàn Kiếm, không gian sống trong lành và gần gũi với thiên nhiên.
  • Chỉ mất vài phút đi bộ đến các trung tâm thương mại, nhà hàng và quán cà phê nổi tiếng.
  • Thuận tiện di chuyển đến các tuyến phố lớn như Hàng Bài, Lê Thái Tổ.
  • Gần các cơ quan hành chính và văn phòng, thích hợp cho việc kinh doanh.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 70 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Biệt thự này rất phù hợp cho những gia đình yêu thích cuộc sống tiện nghi giữa lòng Hà Nội, hoặc các doanh nhân tìm kiếm không gian làm việc lý tưởng kết hợp với nơi ở riêng tư.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu biệt thự đẹp này! Hãy gọi ngay để biết thêm thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội