Biệt thự phố Cityland Center Hill Gò Vấp 90m² – Mặt tiền kinh doanh đắc địa! | TongkhoBDS.com

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự phố Cityland Center Hill Gò Vấp 90m² – Mặt tiền kinh doanh đắc địa!

22.4 tỷ
90 m² - 249 triệu/m²

Phường 07, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh

2 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Phòng ngủ
6 Phòng
Phòng tắm
7 Phòng
Diện tích
90 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu biệt thự phố căn góc 3 mặt tiền hiếm có tại Cityland Center Hill, Gò Vấp – nơi an cư lý tưởng kết hợp kinh doanh sinh lời. Với thiết kế đẳng cấp, nội thất cao cấp và vị trí đắc địa, đây chính là tài sản bạn đang tìm kiếm!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:90m² (ngang 5m, dài 18m)
  • Bố trí:Trệt + 3 lầu kiên cố, gồm 6 phòng ngủ và 7 WC. Mặt sau giáp công viên cực thoáng.
  • Đặc điểm:Căn góc 3 mặt tiền độc đáo trong khu Cityland Center Hill. Nội thất cao cấp, sang trọng, có thể dọn vào ở ngay. Tầng trệt hiện đang cho thuê với dòng tiền 20 triệu/tháng, phần trên để trống, dễ dàng khai thác kinh doanh hoặc cho thuê thêm. Sổ hồng riêng, pháp lý chuẩn chỉnh, vuông vức A4, không lộ giới.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trong khu dân cư Cityland Center Hill nổi tiếng sang trọng, an ninh 24/7.
  • Mặt sau giáp công viên nội khu, mang lại không gian sống xanh mát và trong lành.
  • Gần siêu thị Emart Gò Vấp và Vincom Plaza Gò Vấp, thuận tiện mua sắm và giải trí.
  • Dễ dàng di chuyển đến sân bay Tân Sơn Nhất chỉ khoảng 15 phút.
  • Xung quanh có nhiều trường học các cấp như Tiểu học Lương Thế Vinh, THCS Phan Tây Hồ.
  • Cách Bệnh viện Gò Vấp và Bệnh viện Quân Y 175 chỉ vài phút di chuyển.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:22.4 tỷ

Phù hợp với ai:

Biệt thự phố này lý tưởng cho nhà đầu tư thông thái tìm kiếm tài sản có dòng tiền ổn định và tiềm năng tăng giá, gia đình đa thế hệ muốn kết hợp không gian sống đẳng cấp với hoạt động kinh doanh hiệu quả, hoặc những ai yêu thích sự tiện nghi, an ninh tại khu vực Gò Vấp.