Biệt thự phố 6 tầng Đằng Giang 192m² giá 11 tỷ - Tài sản đẳng cấp giữa lòng Hải Phòng! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự phố 6 tầng Đằng Giang 192m² giá 11 tỷ - Tài sản đẳng cấp giữa lòng Hải Phòng!

11 tỷ
192 m² - 57 triệu/m²

Phường Đằng Giang, Quận Ngô Quyền, Thành phố Hải Phòng

4 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
192 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu một tài sản đẳng cấp tại trung tâm Hải Phòng. Biệt thự phố 6 tầng nằm ngay khu tái định cư Cây Đa 13 Gốc, Đằng Giang, là lựa chọn lý tưởng cho những ai muốn tận hưởng cuộc sống hiện đại, tiện nghi và giá trị gia tăng bền vững.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 192m²
  • Bố trí: 6 tầng, thiết kế hiện đại theo phong cách châu Âu với mặt tiền sang trọng và ban công kính nghệ thuật.
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, đất ở đô thị lâu dài, cầu thang máy, thang bộ rộng, có thể sử dụng làm nơi ở, văn phòng hoặc homestay cao cấp.

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ 5 phút đến Sân bay Cát Bi, thuận tiện cho việc di chuyển.
  • Gần Vincom, Aeon Mall, Big C, đáp ứng nhu cầu mua sắm và giải trí.
  • Trung tâm hành chính, tài chính và nhiều khách sạn 5 sao xung quanh.
  • Liền kề các tuyến đường lớn như Lê Hồng Phong và Ngô Gia Tự, dễ dàng kết nối với các khu vực lân cận.
  • Chỉ 10 phút đến cảng và các khu công nghiệp lớn, thuận lợi cho giao thương.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này không chỉ dành cho những ai tìm kiếm chốn an cư mà còn là tài sản đầu tư tuyệt vời cho giới doanh nhân và người có tầm nhìn. Nếu bạn muốn sở hữu một không gian sống đẳng cấp và giữ giá trị tài sản trong bối cảnh thị trường biến động, đây chính là lựa chọn hoàn hảo.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội này, người mua hôm nay sẽ là người nắm bắt sóng tăng giá của Hải Phòng!