Biệt thự pháp cổ lô góc Yên Bái 2, 220m² giá 79 tỷ - Ô tô vào tận nhà! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự pháp cổ lô góc Yên Bái 2, 220m² giá 79 tỷ - Ô tô vào tận nhà!

79 tỷ
220 m² - 359 triệu/m²

Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
220 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu biệt thự pháp cổ lô góc độc đáo tại ngõ Yên Bái 2, quận Hai Bà Trưng, Hà Nội. Với diện tích 220m², đây là một không gian sống lý tưởng cho những ai yêu thích sự sang trọng và đẳng cấp.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 220m²
  • Bố trí: Biệt thự thiết kế theo phong cách pháp cổ, mang đến không gian sống ấm cúng và lịch lãm.
  • Đặc điểm: Lô góc, ô tô vào tận nhà, sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học nổi tiếng như Trường THPT Hai Bà Trưng và Trường Tiểu học Yên Bái.
  • Cách chợ Đồng Xuân khoảng 1,5km, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Gần bệnh viện Bạch Mai, đảm bảo an toàn sức khỏe cho gia đình bạn.
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến các quận trung tâm.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 79 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Biệt thự này rất phù hợp cho gia đình lớn hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống sang trọng, đẳng cấp tại trung tâm Hà Nội.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu biệt thự đẳng cấp này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà.