Biệt thự ParkCity Hà Đông 120m² giá 42.3 tỷ - Vị trí cực đẹp | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự ParkCity Hà Đông 120m² giá 42.3 tỷ - Vị trí cực đẹp

42.3 tỷ
120 m² - 353 triệu/m²

Phường La Khê, Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội

5 ngày trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Phòng ngủ
5 Phòng
Diện tích
120 m²

Sở hữu không gian sống xanh đẳng cấp và riêng tư ngay tại tâm điểm ParkCity Hà Nội!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:120m²
  • Bố trí:3 tầng, 5 phòng ngủ (bao gồm 2 phòng master rộng rãi), full nội thất cao cấp
  • Đặc điểm:2 mặt thoáng trước sau, sân vườn và tiểu cảnh riêng biệt, vỉa hè rộng 6m

Tiện ích xung quanh:

  • Hệ thống tiện ích nội khu cao cấp: hồ bơi, phòng gym, công viên cây xanh và sân chơi trẻ em
  • Kết nối giao thông thuận tiện qua trục đường Lê Trọng Tấn và đường Vành đai 3.5
  • Gần trung tâm thương mại Aeon Mall Hà Đông, đáp ứng mọi nhu cầu mua sắm
  • Khu vực dân trí cao, an ninh 24/7, môi trường sống trong lành và yên tĩnh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:42.3 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp với giới thượng lưu, các gia đình tinh hoa đang tìm kiếm một không gian sống dưỡng sinh, đẳng cấp và có giá trị bền vững.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để trực tiếp xem nhà và sở hữu siêu phẩm đẳng cấp này!