Biệt thự P10 Vũng Tàu 254m² - Sổ hồng sẵn, chính chủ bán! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự P10 Vũng Tàu 254m² - Sổ hồng sẵn, chính chủ bán!

20 tỷ
254 m² - 79 triệu/m²

Phường 10, Thành phố Vũng Tàu, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu

2 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Phòng ngủ
5 Phòng
Phòng tắm
5 Phòng
Diện tích
254 m²

Chào đón bạn đến với cơ hội sở hữu biệt thự riêng lẻ đẳng cấp tại Phường 10, TP Vũng Tàu, nơi hội tụ tinh hoa của cuộc sống nghỉ dưỡng và tiềm năng đầu tư vượt trội. Với vị trí đắc địa và pháp lý minh bạch, đây chính là lựa chọn hoàn hảo cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:254m²
  • Bố trí:Biệt thự 3 tầng 1 tum, gồm 2 phòng khách, 1 gara ô tô, 5 phòng ngủ, 5 WC, 1 phòng thờ, sân đậu xe rộng rãi.
  • Đặc điểm:Sổ hồng chính chủ, đã hoàn công. Tặng kèm toàn bộ nội thất cao cấp và cây cảnh sân vườn. Đường nội khu rộng 9m có vỉa hè, khu vực an ninh tuyệt đối.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Công viên Bãi biển Sun Group chỉ vài phút di chuyển, lý tưởng cho vui chơi giải trí.
  • Tiếp giáp Công viên Bãi biển The Maris Vũng Tàu, tận hưởng tiện ích nghỉ dưỡng đẳng cấp.
  • Chỉ 1km đến Bãi tắm Long Cung Thủy Tiên, khu vực du lịch biển mới sôi động.
  • Thuận tiện di chuyển đến các khu du lịch, nhà hàng, quán ăn sầm uất của Vũng Tàu.
  • Khu vực an ninh đảm bảo, dân cư văn minh, mang lại cuộc sống yên bình.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:20 tỷ (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Biệt thự này lý tưởng cho những gia đình tìm kiếm không gian sống rộng rãi, tiện nghi và an ninh tại thành phố biển Vũng Tàu. Đây cũng là cơ hội vàng cho các nhà đầu tư đón đầu tiềm năng phát triển của khu du lịch mới, mang lại giá trị sinh lời bền vững.