Biệt thự Noble Palace Tây Thăng Long 62.5m² 12.7 tỷ - Vị trí đẹp | TongkhoBDS.com

Property main image
16 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự Noble Palace Tây Thăng Long 62.5m² 12.7 tỷ - Vị trí đẹp

12.7 tỷ
62.5 m² - 203 triệu/m²

Xã Tân Lập, Huyện Đan Phượng, Hà Nội

1 phút trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
62.5 m²

Biệt thự Noble Palace Tây Thăng Long - Thiết kế hiện đại, sống thượng lưu

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:62.5m²
  • Bố trí:4 tầng, 5 phòng ngủ, 3 phòng tắm
  • Đặc điểm:Mặt tiền rộng 5m, đường trước nhà 11m, phong thủy tốt, nội thất cơ bản

Tiện ích xung quanh:

  • Hồ bơi ngoài trời, phòng gym và sân tennis đẳng cấp ngay nội khu
  • Trung tâm thương mại, spa và phòng khám đa khoa tiện lợi
  • Gần trường liên cấp quốc tế và sân golf Ciputra cao cấp
  • An ninh 24/7 đảm bảo không gian sống riêng tư, an toàn
  • Khu vực phát triển mạnh với đầy đủ chợ, siêu thị trong bán kính 2km

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:12.7 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Phù hợp với các gia đình đa thế hệ muốn tìm kiếm không gian sống sang trọng, tiện nghi và an ninh tại khu vực phía Tây Hà Nội.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để nhận thông tin chi tiết và đặt lịch xem nhà trực tiếp!

Email: cskh@tongkhobds.com

Vị trí

Địa chỉ: Noble Palace Tây Thăng Long, Đường Tây Thăng Long, Xã Tân Lập, Huyện Đan Phượng, Hà Nội
Tỉnh/Thành: Hà Nội
Quận/Huyện: Huyện Đan Phượng
Phường/Xã: Xã Tân Lập
0
So sánh