Biệt thự Nơ Trang Long, Bình Thạnh 187m² giá 26.5 tỷ - Khu sang trọng, an ninh | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự Nơ Trang Long, Bình Thạnh 187m² giá 26.5 tỷ - Khu sang trọng, an ninh

26.5 tỷ
187 m² - 142 triệu/m²

Quận Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
187 m²

Khám phá cơ hội sở hữu biệt thự tuyệt đẹp tại khu vực Nơ Trang Long, Bình Thạnh. Với diện tích 187m², căn biệt thự này được thiết kế với 1 trệt 1 lầu, sân vườn rộng rãi, giếng trời thoáng đãng và gara ô tô riêng biệt. Khu vực đường nội khu rộng 10m, đảm bảo an ninh và yên tĩnh, lý tưởng cho cuộc sống gia đình.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 187m²
  • Bố trí: 1 trệt 1 lầu, sân vườn, giếng trời, gara ô tô
  • Đặc điểm: Biệt thự sang trọng, khu dân cư an ninh, yên tĩnh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường học quốc tế và trường công lập, thuận tiện cho việc học tập của trẻ
  • Cách chợ Bà Chiểu chỉ 2km, dễ dàng mua sắm hàng hóa hàng ngày
  • Gần các trung tâm thương mại lớn như Vincom và Saigon Pearl
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển qua các quận trung tâm

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 26.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn biệt thự này rất phù hợp cho các gia đình đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng, với không gian sống sang trọng và tiện nghi, thích hợp cho những ai yêu thích sự yên tĩnh và an ninh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn biệt thự mơ ước này! Liên hệ ngay để được tư vấn và hỗ trợ 24/7.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội