Biệt thự Nhân Chính 180m² giá 42 tỷ - Vị trí đẹp, lô góc view hồ! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự Nhân Chính 180m² giá 42 tỷ - Vị trí đẹp, lô góc view hồ!

42 tỷ
180 m² - 233 triệu/m²

Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Thành phố Hà Nội

1 phút trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
180 m²

Sở hữu không gian sống thượng lưu tại tâm điểm Thanh Xuân với căn biệt thự lô góc cực hiếm, view hồ thoáng đạt, mang lại vượng khí và đẳng cấp cho gia chủ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 180m²
  • Bố trí: Xây dựng 4 tầng, mặt tiền rộng 8m, lô góc 3 mặt thoáng đón ánh sáng tự nhiên
  • Đặc điểm: Vị trí đắc địa ven hồ, ngõ thông, ô tô vào tận nhà, chỉ cách mặt phố 50m

Tiện ích xung quanh:

  • Đi bộ ra hồ Trung Hòa - Nhân Chính, không gian xanh mát lý tưởng để tập thể dục và thư giãn
  • Gần hệ thống trường điểm: Tiểu học và THCS Trung Hòa, thuận tiện cho con em đi học
  • Kết nối nhanh chóng với các trục đường lớn: Lê Văn Lương, Vũ Trọng Phụng, Nguyễn Trãi
  • Cách Vincom Center Nguyễn Trãi và các trung tâm thương mại lớn chỉ vài phút di chuyển
  • Gần các bệnh viện uy tín như Bệnh viện Đa khoa Thu Cúc, đảm bảo chăm sóc sức khỏe tối ưu

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê: 42 tỷ (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Hoàn hảo cho các gia đình thượng lưu muốn tìm không gian sống yên tĩnh, đẳng cấp hoặc các nhà đầu tư xây dựng tòa Apartment, văn phòng cho thuê cao cấp để tối ưu dòng tiền.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay hôm nay để nhận thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà trực tiếp!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam