Biệt thự nhà vườn KĐT Việt Hưng 114.4m² giá 39 tỷ - Vị trí đắc địa kinh doanh | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
11 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự nhà vườn KĐT Việt Hưng 114.4m² giá 39 tỷ - Vị trí đắc địa kinh doanh

39 tỷ
114.4 m² - 341 triệu/m²

Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
114.4 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu biệt thự nhà vườn tại KĐT Việt Hưng, một trong những khu vực sôi động và phát triển nhất Long Biên. Với diện tích 114.4m², mặt tiền 5.7m và chiều dài 20m, căn biệt thự này có kết cấu 4 tầng, bao gồm 5 phòng ngủ, phòng thờ và sân phơi. Nhà được xây dựng cũ, chủ nhà xác định bán dưới dạng thô, tạo điều kiện cho khách hàng tự do cải tạo theo phong cách và nhu cầu riêng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 114.4m²
  • Bố trí: 4 tầng, 5 phòng ngủ, phòng thờ, sân phơi
  • Đặc điểm: Nhà xây cũ, đường trước nhà rộng 25m, có vỉa hè, đỗ xe thoải mái, phù hợp cho mở nhà hàng, văn phòng, spa, phòng khám

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trung tâm ẩm thực sôi động bậc nhất Long Biên
  • Chỉ cách trường học các cấp vài phút đi bộ
  • Dễ dàng di chuyển đến các tiện ích đô thị xung quanh
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, kết nối nhanh với các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 39 tỷ (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn biệt thự này rất thích hợp cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng kết hợp với kinh doanh trong khu vực phát triển mạnh mẽ, hoặc cho những gia đình muốn một nơi an cư lý tưởng với đầy đủ tiện nghi.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà!