Biệt thự nhà vườn KĐT Lideco Hoài Đức 222m² giá 27 tỷ - Không thể bỏ lỡ! | TongkhoBDS.com

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự nhà vườn KĐT Lideco Hoài Đức 222m² giá 27 tỷ - Không thể bỏ lỡ!

27 tỷ
222 m² - 122 triệu/m²

Thị trấn Trạm Trôi, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
222 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu biệt thự nhà vườn tuyệt đẹp tại khu đô thị Lideco - Hoài Đức. Đây là lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống đẳng cấp với đầy đủ tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 222m²
  • Bố trí: Xây dựng 4 tầng, mặt tiền 12m, thiết kế hiện đại và thông thoáng.
  • Đặc điểm: Biệt thự đơn lập với thế đất vuông vắn, thoáng ba mặt, đón ánh sáng tự nhiên cả ngày.

Tiện ích xung quanh:

  • Hồ điều hòa lớn ngay trung tâm, lý tưởng cho những buổi tản bộ thư giãn mỗi chiều.
  • Trường học, công viên và sân thể thao chỉ vài bước chân, rất thuận tiện cho gia đình có trẻ nhỏ.
  • Siêu thị, chợ dân sinh và trung tâm thương mại gần kề, đáp ứng mọi nhu cầu sinh hoạt hàng ngày.
  • Giao thông thuận lợi với QL32, đường 70 và vành đai 3.5, dễ dàng di chuyển đến Mỹ Đình, Cầu Giấy và Hoài Đức.
  • Khu vực dân trí cao, yên tĩnh, phù hợp cho việc ở nghỉ dưỡng, văn phòng công ty hoặc homestay cao cấp.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 27 tỷ VND (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Biệt thự này rất phù hợp cho những gia đình đang tìm kiếm một không gian sống lý tưởng, yên tĩnh và đầy đủ tiện ích xung quanh. Cũng rất thích hợp cho việc đầu tư hoặc làm văn phòng công ty.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu biệt thự mơ ước này! Liên hệ ngay để biết thêm thông tin và sắp xếp lịch xem nhà.