Biệt thự Nguyên Hồng Đống Đa 430m² giá 85 tỷ - Vị trí đẹp, hiếm có! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự Nguyên Hồng Đống Đa 430m² giá 85 tỷ - Vị trí đẹp, hiếm có!

85 tỷ
430 m² - 198 triệu/m²

Phường Láng Hạ, Quận Đống Đa, Hà Nội

1 phút trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
430 m²

Sở hữu không gian sống thượng lưu ngay giữa lòng Đống Đa với căn biệt thự sân vườn cực hiếm, lô góc thoáng sáng, mang đến sự an yên và đẳng cấp tuyệt đối cho gia chủ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 430m²
  • Bố trí: Thiết kế tối ưu với tầng 1 là sân vườn xanh mát, view thoáng đạt. Không gian bên trong được chia thành các phòng nhỏ linh hoạt, tích hợp nhiều cửa sổ đón ánh sáng tự nhiên.
  • Đặc điểm: Vị trí lô góc đắc địa, mặt ngõ ô tô vào tận nơi, vỉa hè rộng rãi cho phép đỗ xe ô tô, xe máy ngày đêm. Đặc biệt phù hợp để vừa ở vừa kinh doanh nhà hàng hoặc cafe sân vườn cao cấp.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần phố Láng Hạ, kết nối giao thông cực kỳ thuận tiện vào trung tâm thành phố
  • Gần trường THPT Láng Hạ, thuận tiện cho con em theo học tại các trường điểm của quận
  • Cách Bệnh viện Đống Đa chỉ vài phút di chuyển, đảm bảo chăm sóc sức khỏe nhanh chóng
  • Gần chợ Láng, cung cấp đầy đủ mọi nhu cầu mua sắm và thực phẩm hàng ngày
  • Khu vực dân trí cao, an ninh đảm bảo, không gian yên tĩnh, tách biệt khỏi ồn ào phố thị

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 85 tỷ (Có thương lượng cho khách hàng thiện chí)
  • Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch ngay

Phù hợp với ai:

Sản phẩm là lựa chọn hoàn hảo cho các đại gia muốn tìm kiếm một dinh thự sân vườn yên tĩnh tại trung tâm Hà Nội, hoặc các nhà đầu tư sành sỏi muốn khai thác mô hình kinh doanh F&B, cafe sân vườn cao cấp với dòng tiền ổn định.