Biệt thự Nguyễn Bình Nhà Bè 126m² giá 14 tỷ - Kiến trúc Pháp sang trọng | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự Nguyễn Bình Nhà Bè 126m² giá 14 tỷ - Kiến trúc Pháp sang trọng

14 tỷ
126 m² - 111 triệu/m²

Nhà Bè, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
126 m²

Chào mừng quý khách đến với cơ hội sở hữu một biệt thự đẳng cấp tại khu vực Nguyễn Bình, Nhà Bè. Với giá chỉ 14 tỷ, đây là một lựa chọn tuyệt vời cho những ai tìm kiếm không gian sống sang trọng và tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 126m²
  • Bố trí: 4 phòng ngủ, 4 phòng tắm, 1 phòng khách, nhà ăn và gara.
  • Đặc điểm: Biệt thự thiết kế theo phong cách kiến trúc Pháp với sân vườn, hồ cá và tiểu cảnh, không gian sống tuyệt vời cho gia đình.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần khu phố Phú Mỹ Hưng, thuận tiện cho việc mua sắm và giải trí.
  • Khu vực dân trí cao, an ninh tốt, lý tưởng cho cuộc sống gia đình.
  • Hẻm nhựa rộng 15m, xe hơi ra vào thoải mái, dễ dàng di chuyển.
  • Pháp lý rõ ràng với sổ hồng riêng, công chứng nhanh chóng.
  • Đường xá thuận lợi, gần các tuyến giao thông chính.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 14 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Bất động sản này rất phù hợp cho gia đình lớn hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống đẳng cấp, vừa có thể ở vừa có thể làm văn phòng công ty.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để được xem nhà và sở hữu ngay biệt thự tuyệt đẹp này!