Biệt thự Mỹ Thái Phú Mỹ Hưng 126m² giá 38.5 tỷ - An ninh yên tĩnh, vào ở ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự Mỹ Thái Phú Mỹ Hưng 126m² giá 38.5 tỷ - An ninh yên tĩnh, vào ở ngay!

38.5 tỷ
126 m² - 306 triệu/m²

Tân Phú, 7, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
126 m²

Khám phá không gian sống lý tưởng tại biệt thự Mỹ Thái, Phú Mỹ Hưng, Quận 7 - một trong những khu vực đáng sống nhất thành phố Hồ Chí Minh. Biệt thự này không chỉ mang lại sự tiện nghi mà còn an ninh tuyệt đối, rất thích hợp cho gia đình.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 126m² (7x18m)
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng, thiết kế 4 phòng ngủ và 4 nhà vệ sinh
  • Đặc điểm: Nội thất cao cấp, vào ở ngay, sổ hồng chính chủ, hợp đồng thuê sẵn có.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách công viên Nam Viên rộng 2ha chỉ 50m, lý tưởng cho các hoạt động thể thao và vui chơi giải trí
  • Gần trường Quốc tế Canada, Hàn Quốc, Nhật Bản, thuận lợi cho con em đi học
  • Khu vực an ninh yên tĩnh, phù hợp với gia đình
  • Đường rộng 12m, dễ dàng di chuyển và kết nối với các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 38.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Biệt thự rất phù hợp với những gia đình tìm kiếm một không gian sống an toàn, yên tĩnh và gần gũi với thiên nhiên, đồng thời cũng thuận tiện cho việc đưa đón trẻ đi học.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để sở hữu biệt thự mơ ước này và trải nghiệm cuộc sống đẳng cấp tại Phú Mỹ Hưng!