Biệt thự Mỹ Thái 1B Quận 7 - 378m² giá 41 tỷ - Nội thất cao cấp, sẵn sàng vào ở! | TongkhoBDS.com

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự Mỹ Thái 1B Quận 7 - 378m² giá 41 tỷ - Nội thất cao cấp, sẵn sàng vào ở!

41 tỷ
378 m² - 108 triệu/m²

Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
5 Phòng
Diện tích
378 m²

Chào mừng bạn đến với căn biệt thự tuyệt đẹp tại Mỹ Thái 1B, nơi mang đến không gian sống hoàn hảo cho gia đình bạn. Với vị trí kế góc tại đường nội khu, căn biệt thự này không chỉ tạo cảm giác riêng tư mà còn thuận tiện di chuyển đến các khu vực xung quanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 378m²
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu, 4 phòng ngủ, 5 phòng tắm
  • Đặc điểm: Hướng Đông Bắc, full nội thất cực kỳ cao cấp

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Trường Quốc Tế Canada, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách Bệnh viện FV chỉ 10 phút di chuyển
  • Chỉ mất 5 phút đến khu vực mua sắm Crescent Mall
  • Gần công viên Phú Mỹ Hưng, không gian xanh thư giãn lý tưởng
  • Thuận tiện kết nối với các quận trung tâm qua hệ thống giao thông hiện đại

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 41 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn biệt thự này rất phù hợp cho các gia đình đang tìm kiếm một không gian sống cao cấp và tiện nghi, hoặc các nhà đầu tư muốn sở hữu một tài sản giá trị tại khu vực phát triển.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội này! Chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ bạn tận tình.