Biệt thự mini Thạnh Xuân Q.12 107.25m² giá 7 tỷ - Pháp lý chuẩn, sổ đỏ chính chủ! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự mini Thạnh Xuân Q.12 107.25m² giá 7 tỷ - Pháp lý chuẩn, sổ đỏ chính chủ!

7 tỷ
107.25 m² - 65 triệu/m²

Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
107.25 m²

Khám phá không gian sống lý tưởng với biệt thự mini tọa lạc tại đường Thạnh Xuân, quận 12, TP Hồ Chí Minh. Với thiết kế hiện đại và đầy đủ tiện nghi, đây chính là lựa chọn hoàn hảo cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 107.25m²
  • Bố trí: 4 tầng, 4 phòng ngủ, 3 phòng tắm
  • Đặc điểm: Nhà thiết kế thông minh, tiện nghi hiện đại, sổ đỏ chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Thạnh Xuân, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường THPT Thạnh Xuân chỉ 800m, thuận lợi cho việc học tập của con em
  • Đường thông ra Hà Huy Giáp, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Khu vực an ninh tốt, dân trí cao, lý tưởng để sinh sống

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Biệt thự này phù hợp với các gia đình đang tìm kiếm một không gian sống yên tĩnh, hiện đại và đầy đủ tiện nghi, cùng với pháp lý rõ ràng để an tâm sinh sống.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu biệt thự tuyệt vời này!