Biệt thự Mini Thạnh Mỹ Lợi Quận 2 121m² giá 11.2 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Biệt thự Mini Thạnh Mỹ Lợi Quận 2 121m² giá 11.2 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

11.2 tỷ
121 m² - 93 triệu/m²

Thạnh Mỹ Lợi, Quận 12, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
121 m²

Chào mừng bạn đến với căn biệt thự Mini tuyệt đẹp tọa lạc tại đường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, TP Hồ Chí Minh! Đây là cơ hội hiếm có để sở hữu một không gian sống lý tưởng với thiết kế hiện đại và vị trí đắc địa.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 121m²
  • Bố trí: Thiết kế thông minh với không gian sống rộng rãi, thoáng mát.
  • Đặc điểm: Biệt thự Mini, phù hợp cho gia đình, có sân vườn và không gian riêng tư.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường mầm non và tiểu học Thạnh Mỹ Lợi, thuận tiện cho con em đi học.
  • Cách chợ Thạnh Mỹ Lợi 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày.
  • Chỉ mất 10 phút di chuyển tới khu vực trung tâm Quận 2, thuận lợi cho công việc.
  • Gần các tiện ích như siêu thị Big C, bệnh viện Quốc tế, và các khu vui chơi giải trí.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11.2 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn biệt thự này rất phù hợp cho các gia đình trẻ hoặc nhà đầu tư muốn tìm kiếm cơ hội sinh lời lâu dài tại khu vực phát triển nhanh chóng của Quận 2.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn biệt thự lý tưởng này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!